skinny ladies

hawa wasichana wadogo wakonde waogope sana walai…

Hao wanameza tarimbo vibaya sana.

Kuna mwingine nilikamua jana

Niliona ni kama ntamuaa she was too short and skinny. Lo and behold!!

Alimeza tarimbo mbaya sana

Alafu

That’s true… madem wakonde wapewe heshima zao kwa kuhold mti

Gaý…only a bottom fag will want more explanation of mjulus

[ATTACH=full]274214[/ATTACH]

Nirushie matinyo inbox mama

Labda nikurushie ya mamako…alinipa pale ricco

boychild ! ! ! sikiza nikupe hekima. henceforth, ukiwekelea njui uzito stroke ya kwanza, and she fails to gasp for air ! ! ! mara hiyo hiyo, funganya virango na uende zako,
anything else from their, will be a waste of time, for both of you.

Hawa madem watamu. I tombaad one back in 2005, she was short, slim kiasi. She moaned all night

I love them petite and short. The sweetest women ever.

I agree… huwa tamu sana.

I know. They are my favorite. Short and sweet.

Safishana macho ghasia msenge wewe

umbwa ghassia takataka

@Mundial mum ako hivyo. Hatari sana

Nani amekuuliza? Sitaki kuma chafu

Sketch au imaginary image ya dame mshort mkonde…

Is this your concept of Beauty …??

[ATTACH=full]274354[/ATTACH]

fine ass mama

Mko na Shida kweli …

[ATTACH=full]274377[/ATTACH]