Sj Poko....

Nani ako na number ya hii Kamba kunguru from SJ…Ni kama ilipotea ndanguro…

[ATTACH=full]379784[/ATTACH][ATTACH=full]379785[/ATTACH]

@digi ebu leta number

Ngonja aponye kisonono , atarudi.

Siwes mind kujilipa 500

Hiyo nakula sare then Natoka kimangoto, nikisema sijararua

Siwezi mind kulipa punch

Dry fry material. Lakini kupima Kwanza lazima

Huyu mtalamba hata nikifa nikife kama nimeskia utamu…

Mbona hujipendi

Ni kubonga tu…ita just that am expressing that she has wowed me…

Ako na helipad Kwa forehead

Kitu tamu

Nilijua hii kijiji nitaona kunguru najua
Nani anataka number

Niliwacha anakaa kayole bonge la hips and ass ukimwona huwezi sema ni malaya waaah yenyewe ni kubaya hii kenya

Her name is Victoria Nthenya

Aliolewa na MCA fulani mjaluo anakula pole pole kwa apartment alikarentishia pale Umoja kama kampango nilikauliza akasema kalithreatheniwa kakileta jamaa huko ni risasi

Rush’s

[quote=“NacumWalai, post:13, topic:264046”]

Nilijua hii kijiji nitaona kunguru najua
Nani anataka number
[/QUOTE[/QUOTE]
Rusha namba mkuu

Always kulia mbali sio kwa mwanamke
0792 470751
Number ndio iyo chezeni kama nyinyi

hehe, noma…no wonder alipotea SJ i guess huyo MCA alimtoa Sabina Joy

Stellamaris Kimani? Si Nthenya tena?