SJ imejaa

12.50AM Elders mumejaza danguro banae

1 Like

7.26 AM bado iko 75% full wadau lakini nyama sio soft soft sana, ni kama za akina @Bandit

1 Like

Hehe acha Mzee Gikonyo from Murang’a anukishe kitunguu. He already got the keys to the city. Ndio lanye za mchana zinaingia?..Kuna daktari wawili wa kenyatta hushida huko weekends from Friday to Sunday. Kazi ni kulewa na kupeleka malanye kwa rooms za upstairs…


download (1)

3 Likes

Okoka kijana washana na maraya pris

3 Likes

Bado uko brothel this morning kizee?

2 Likes

Enda Sophia joy utapata lanye mali safi

1 Like

Kwani umehamia huko?

Taste yako ya malanye inakuanga chini Sana nimetembea huko napata Tu wamama wazee na kitambi

4 Likes

I’m glad niliachana na hiyo life.

4 Likes

nani ako crime scene :grin:

Niko crime scene mourning after my team lost, hii danguro imejaa completely banae

Angalia wanaume wote wenye wako hiyo club. Jiulize whether you would like to look exactly like them in 5 years. If the answer is NO, toka. If the answer is yes itisha mzinga.

You become a product of your environment and the process happens so gradually that you never even notice.

3 Likes

YOLO