SJ-Bei Imeshuka sana of late iko nini????

Ma fans wa SJ mko ma clue whats going down uko?

Common sense nigga

I’m I the only one whose tired of this cheap brothel threads.Whoever said labda ni pesa inatusumbua ndio maana haturelate na hizi posts was right

Pitia uko kesho ukaulize izi maswali za kishenzi.,

Bila pictorial evidence jitombe

Leta coordinates za brothels za birrioneas

Ukienda wikendi hutapata mahali pa kukaa huwa kumejaa hadi pomoni

Hii club weekends inafanya sales za million Moja na

Mdau lakini si wewe @Starscream , @digi ,the post owner na @eddy mahelo mnakuanga addicts wa malanye? Mbona unaangusha comrade in public?

I’m not a hooker addict I just know alot about them

Idiots think everybody who goes to sabina Joy goes to fuck

Ukweli hao ni wajinga

dude , i have clocked 1year/ mwaka mmoja/ mwaka umwe/ without paying for a hooker/prostitute

Congratulations

So you go there to tithe?

Juu watu kaa Mimi tuligraduate tunajipata miale uptown ama blackgate

@digi kihiiiiiiii

Shida ni nini kodiaga?

Wameona hamna kakitu.

Usinitaje chief, knowing about something is not an addiction