Sista in-law wa G-star* Nyongesa wants the D...anauliza Advice

ule Boy wangu G-star Nyongesa ameni text Whatsapp…Akaniambia niaje Jay si wewe ni advisor wangu even though u are younger than me…So ni hivi Jay, Sister wa bibi yangu amekuwa anaishi na sisi…yuko college…mimi ndio nalipa fees. Offlate amekuwa akileta advances towards me hata mbele ya wife. Imagine tuko pale dinner table tunakula busuma na mrenda na kuku alafu she winks at me kama wife haoni…kidogo she licks her lips…Leo sikuenda wax so nakuja sitting room nampata hivi…jay nit0mbe ama nini?

My advice…nilimshow hivi…meffi wewe t0mba hio mtu Star*
[ATTACH=full]29798[/ATTACH]

1 Like

Just out of respect, asijaribu. It is like your bro kulaing your wife.

1 Like

coomer ni coomer akuna cha ubro apa…tukiwa majunia my cousin who is older than me alikuwa analeta manzi tunadinya combi …nilikuwa nagoja nje ya room as he wekeleyaz…akimaliza shoti ya kwanza nilikuwa naingia room ki terminator na dinya dame rape style

2 Likes

@Jirani acha hizo tabia za kichali, ndio kama team mafisi anapaswa kuswaga huyo Diva, lakini sio kwa hiyo nyumba, na akimdinya asi ishi naye hapo tena italeta blunder na disrespect, nashuku nyongesa ni wewe, so acha kujifanya ati advisor

2 Likes

http://cdn.meme.am/instances/55047078.jpg

2 Likes

Ziii mm sio Star…lakini umesema ukwelo apo man colombo

Upus

1 Like

Uyo dem anatisha…mwambie aachane naye

1 Like

dinya mtu tutalea ile itazaliwa

1 Like

Dinya kitu lakini usi mwage ndani

Huyu sura achia mwenye atake muoa.KEBS have rejected this.
Hii ni kujiletea shida tupu.

2 Likes

:D:D:D You remind me of me in my younger days.

we used to call it combii… was moto sana!!!

Sasa hiyo sura ni ya bibi ma ni sistake???

Kulingana na hii hekaya ni ya sis yake.

Na kwani ako na chawa ama anajikuna nini?

sister in law hudinywa lakini sio kama huyu mwenye hana haya mbele ya wife. hiii usidhubutu. itakuwa ni mtego umewekewa na wote waili. mimi humdinya sister in law properly lakini secrecy and privacy hata ukaleta FBI huwezi jua wakati wa mndinyano huwa mgani.

Sadn

[quote=“krugger2015, post:17, topic:73064”]

sister in law hudinywa lakini sio kama huyu mwenye hana haya mbele ya wife. hiii usidhubutu. itakuwa ni mtego umewekewa na wote waili. mimi humdinya sister in law properly lakini secrecy and privacy hata ukaleta FBI huwezi jua wakati wa mndinyano huwa mgani.
[/QUOTE
Sadness of being a fisi, unakula vitu lakini unajua tu utakuja patikana.[/QUOTE]