Simps. Your type of woman ndio huyu

The bitches stink hiv . But that thief is silly too he should have ran like a deer . Angry women can harm a man . Kuna uncle wangu WA siasa aliachiwa na obako 1million angawie wamama pale kwa vonza after campaigns Jamaa akadecide kukanyangia.vile local agend alishow wamama fulani diye ameachiwa pesa they pounded him like nonsense wakimkagua. I remember wakimtoa suruari even one akaweka mkono ndani ya boxer akangue kama ameficha pesa nyuma ya mboro .ongopa wamama

17 Likes

Bahati uko hakuna team building…wakenya wanakuwanga wamengojea tu kuskia mwizi…apo ndio unashindwanga watu wametoa mawe wapi cbd katikati

4 Likes

Nikipata pharmacy anapigwa mob justice. Siwezimind kukunia juu ya uso yake

5 Likes

Kama huoni pesa kanairo ona mawe :green_emoji:

Mkamba mjinga maskini illiterate paperweight @PERDITION jaribu kukula, hio 35 kgs zako utaendelea kupigwa na wanawake

1 Like

kizungu kibofu. wakuje kenya wafunzwe kizungu!

1 Like

Hata hio tire pale hutoka sijawahi jua

2 Likes

Ongeza soprano na accent ya kikamba na Meno ndogo kama Mahindi then you have a pure breed kamba cow.

3 Likes

Huyu mkamba Pharmacy anakunywa Keg na KDF asubui atanona wapi?

2 Likes

Umbwa wewe. @uwesmake ashamaliza kukuingiza moshakwe kwa mkundu?Mbwakoko bila mkia hii.

3 Likes

3 Likes

Kamzee kashoga, umeuza mcea miaka thate na kuretire na 30k , every Arab from Carthage to Kuwait amekunia kwa mdomo yako . Filthy dog

2 Likes

@Abba

whats going on here

Katambe buana. He just insulted you mafaka. I wouldn’t take such words quietly

1 Like

Si you wanted to get tagged kwa iyo post

1 Like

Sorry…i really appreciate bro.