SIMP NIGGERS KUJENI HAPA

Tukisema child birth hufuatwa na DNA immediately hamtaki kuskia. Angalia sasa.

[MEDIA=twitter]1334756895501021186[/MEDIA]

[ATTACH=full]337581[/ATTACH]

Haya, tumeskia. Unblock @Mosafa sasa.

I guess this thread is going to be posted at least 8 more times today.

Kuna mahali tumechambua hii story na tuka recommend @Tom Bayeye anunue hiyo kit to confirms kama ni yeye amekuwa akiwika all along

@gashwin good morning…Kijana alimazliza shule?
@byro how is your son na bibi ya boss doing?
@john_doe bibi ya best friend yako alipata ball ama?
@junkie cousin yako alipata bwana?

THREAD CLOSED. SIKUWA NIMEONA HIO INGINE

hii ni c - tori tuu

Weka DNA mpangoni , fullstop

[ATTACH=full]337594[/ATTACH]

:D:D @junkie alienda wapi btw?

Very much around…pengine ako na stress ya kupea cousin yake ball.

[ATTACH=full]337603[/ATTACH]

married men are simps in chief i once suggested dna on a facebook kenyan forum i was bashed by so many guys nilishangaa

Kwani alikamua cuzo DFNKN?

:D:D

Kit gani chief,hope sio zile zako za kuingizwa kwa kunyi

23andme ya ku confirm kama waniaju wenye uko nao wametoka kwa balls zako