Sildenafil 100

Sasa nilipata uyu Kunguru ako na sex drive kubwa sana kama ya Mkamba, ananipeleka mbio. The last time siku perform to par, so leo nilikua nataka kumu punish nika nunua Zegra.
Problem is I don’t even feel aroused na niko na stomach upset ingine mbaya sana. Naskia ku tapika na sitapiki, naskia ku endesha pia na hakuna kitu. Wadau kuna antidote? Saitia mimi pana! I am still young gaki, ere bobe gaki!

Kunywa mala paridi chinkororo.

Afadhali ungekula chinchugu na ekaawa

:D:D
Iza…next time wachana Viagra kwanza 100mg is almost overdose

Sasa Turdmean hatuwezi pata effidense juu ya Chieth rules. ghaseer
[ATTACH=full]218759[/ATTACH]

I haven’t slept! Palpitations kibao, msichana wa watu nimeonesha vijimambo. Though I feel more sick than pleasured. I shall derive pleasure though in recalling the look of shock mixed with fear on this Kunguru’s face when I asked her, “Si tunaweza enda roundi ingine?”

Sketch is being made to @introfart standards, inakuja mdau

Gaaayyyy…unataka sketchi ya nini?

Hahahaha! Ukifika huko mbele Mutula Kilonzo atakuelezea vile kulienda!

omoisia yaa…tiga ebinto ebio ngokuore

Kara tiga yaa! Mbuyande omoisioyo?

Kamute inafanya kasi sambamba…

You suppose?