Si hii ni urogi sasa

https://x.com/edgarobare/status/1759107649432432942?s=20

Hawa majamaa walirusha madame out of the car and a few moments later, disaster

1 Like

Kuna madem huwa tu swara. Angekuwa kwa hio gari wangededi wote, hapa ni Mungu aliwasaidia. .

6 Likes

Hii ni kitu kidogo.Watoe gari kwa mataro halafu waangalie kama engine na transmission sumps ziko sawa.Kama ziko sawa the only issue will be body work kiasi ya hio side imelalia mtaro.

1 Like

I still insist, those guys are losers. They think because they have money they can have any girl. And girls consider them pigs with money. Walishangaa sana kuona msichana fukara wamemlisha na kumpea pesa bado hataki maneno yao, ikabidi wamfurushe

Ama pia wote walikuwa walevi chopi.

Pombe sio supu. Always uber. Me n vehicles is a no no.

Wananikalia wanaija