Si Hawa Watu Hujitombesha

Barely a week na ashapata ghasia ingine. The money lovers are well known

[MEDIA=facebook]115610382467017/posts/747517882609594[/MEDIA]

This will end as quickly as it has started. He should have taken time off and focused on himself.

Huyu lazima ako na utoto mingi

His new catch is 23 years, looks like hii jamaa imeingia club ya 18-24 years

Amesikiza mawaidha ya wanakijiji ya kukula 18-24. He must be a talker. I suspect him to be @Vinnywaf

Who is he and why should we care about his death or being alive?

Hadi anakaa tu kuwa na utoto na umama…mwanaume mzima unapost post nini social media shenzi sana

Kwanza an over 25 grown up man nkt

Or a ghassia like mwanga ndani

Kenya bado ni patriarchy, hapa story za MGTOW don’t apply

At 36 you should be more serious with life

@Vinnywaf unaweza sahau ile ‘date yetu’ ikiwa unakaa hivi:(. Na pengine unaexpect maselfie sababu hizo sichukui. Actually ikiwa hukai kama profile pik tuwachie hapa.

Why are journalists in Kenya always making news for stupid reasons?

penis envy itakumalisa brathe. fit and lean dark skinned men wanatomba gikuyu kunguru kweli kweli.:D:D:D