Shock as Murang’a man rapes a cow, 90 year old granny and a 2 year old girl

u God?

He Wil tell you hii nogo sio pure blood. Huko kwa shinny eyes iko vituko Sana ikifika sector ya pare pare. Sio starving women ,sio men mounting donkeys sheep and cows ,soon they will up their game and go mount wild animals like buffalo’s elephants and hyenas.

My soul is sad especially for that 2 yr old. Much has gone through my mind

1 Like

Namsalimia afu anaruka juu ati si mimi nilikua…me hapana rapist! wtf nigger! Ni salamu tu sjaitisha ukue defensive! @Wakanyama though

1 Like

i demand respect from you two,or else!!!

What do you think?

1 Like

Which two are you referring to old man

Alikuwa anataka arudishwe neti for a long time, maisha Ya nje hangetoboa baada ya kurape ng’ombe.

mtu aki rape ngombe yake sioni shida bora aifanyie in private .

2 Likes

mtu aki rape ngombe yake sioni shida bora aifanyie in private .

[ATTACH=full]62754[/ATTACH]

1 Like

mbona hakuna mtu ashawahi rape paka?
innovation ya hawa watu iko chini tu sana :frowning:

1 Like

The thing I noticed is that the good people of Murang’a were ‘shocked’ and ‘outraged’.

Hao wengine hapo chini waliendelea na maisha juu hicho ni kitendo cha kawaida…