Shiny eye men under threat

Khupipi wamekuwa shida.I swear I can’t let myself get to some situation

[MEDIA=facebook]id=334988220492557;type=video;user=BBCafrica[/MEDIA]

:D:D:D:D:D, beta male chieth can’t relate

Hao wanawake wanapeleka wazee wao mbio,una imagine shamata,vile kuna kuwaga na baridi.Wewe kama alpha male unatakikana u provide joto ya kila upande.Ya tumbo na ya raha,na ukilemewa unanyimwa zote…hapo ndio unadowngrade to beta male then ujiiita.

Hapa iko shida

Some sad shit, that level of poverty is on another level, sadly those are the thurakus

tano tena backfires…

https://www.youtube.com/watch?v=cXd155v8Z5U

Men take too much shit from women nowadays.

Huwa nakuhurumia.
When the shit.come to shove there will be no hills to.run to.Continue sperminating mkiwa na @Hunter Xp siku moja mtajua hamjui

Jihurumie kwanza papa. Kama ulioa juzi na ushaanza kuambiwa utengeneze kitanda, you are in for a very hard life. You are already emasculated. Utaanza kuosha nyumba na kupika very soon. You need to locate your balls.

This is some sad stuff.

Mimi nikiona kunaenda south narusha mtu nje nayo nayo,naendea wazee nasema niliota akitaka kunidunga kisu usiku.Hapo napewa clean bill ya kumuwacha na dowry irudishwe mara hiyo hiyo…