Shika polepole ni bibi ya wenyewe

Anaskiaje kuona bibi akifrahi hivi ameshikwa na mans mwingine ama huko ni liberal people’s

Hawa ni kina nani?

1 Like

Iko kijana anaitwa usher Raymond na msichana anaitwa Alicia Keys…

2 Likes

Huyu Usher Raymond ndio ako na keys :old_key: za Alicia akafrahi hivi?

1 Like

Niliwatch hii performance superbowl nikajua Swizz Beatz is punching the air at that moment being cucked like that.

swizz beatz ni kidinyi mbaya sana. nigga has 6 kids with 4 different women.

2 Likes

Usher did well in that performance, ilikuwa fiti sana

Hata akiwa kidinyi, sasa kidinyi mwingine akuje ashikeshike bibi mbele washikaji na washikadau??? Unaona kama anweza shika Beyonce hivyo? Na si wamimba pamoja pia

What the husband had to say:

Kukaliwo shapo is real

2 Likes

Swizz Beats hajali juu Usher ni msambazaji wa herpes

https://x.com/avadagr3at/status/1756902221336162580?s=20

Hata ukuwe kidinyi aje bibi akipapaswa lazima utafeel. Hapa hakuna comeback. Swizz Beatz got cucked.

1 Like

halafu usher alioa jana bibi amechapa mbaya sana

He would feel at home in this community it seems

I think you talking about Neyo, he is the one who dry fry’s even whores and spreading all manner of STD’s to his woman.

Nope hata Usher alikua na herpes kuna hio story

sijaskia ya neyo, mi najua usher akona herpes

kuna sex tape ya swiss na alicia keys. Ni nyonge

Herpes loading…