Shida ya mdosi mdinyaji

Wafanyikazi wako na taabu kubwa sana[ATTACH]281763[/ATTACH]

Is this in Kenya?

Holly Molly

:D:D:D:D:D buda ungeweka spoiler nimeplay kwa mat. sasa watu wanajua mimi ni pervert

BUT YOU HAVE ALWAYS BEEN ONE. NO SHAME. CARRY YOUR BADGE WITH HONOUR

Huyu ni @aviator unakumbuka a certain photo she was receiving gifts from her boss? Well, she had done this earlier.

Nunua gari bwana

Apark wapi Kayole.

Hapa dem amebebwa ufala…yaani ako busy kabisa na jamaa has not even unbuttoned trouser na ako kwa earphones. Hapo a lot of money is at play…na kadem nako kanajua kunyonya proper bana!!

Might be. I know a certain place hapo Wilson lazima kama unataka job

Indulge us please

Looks south African.