Shhhh!

Shhhhhh nyamazeni nachungulia siz ya mboch akishower aki na ndo ako na upuz… kanaingisha ngotha full kwa ikus then kana rinse over and over. On my side ni sha jichapa tuwili so far sasa ata nmeboeka kukula na mecho

@Mosa it’s past midnight try and get some sleep :D:D:D:D

1 Like

Kuta yeye ukule kwa mwili na roho…

Siwezi lala

Wewe apana… unaona anameza ngotha mzima na ikus

Explain to me how this came to be?

1 Like

@Mosa , muombe tuu pole pole.

:D:D
He must be the house boy at their mboches sister

1 Like

Boy child under “sieke”

:D:D:DMosa unaenda kwa Shetani bila kupingwa!

Direct