shemeji uwes

kwani hawa mamods waliban uwes?

Huyu beshte ameenda chini Sana.

ulisa manki

Mambo shemeji.

huyo manki akuje hapa ajibu hii maneno

vipi mzae

poa shemeji,sinilikwambia twende tukangalie uwes polisi ukakataa?

2 Likes

Hata mimi nashangaa huyu bukusu ako wapi

Ako Kenyatta alifanyiwa anal reconstruction baada yako kumsugua sana…Ugua pole @uwesmake

Tokea anko

SAITAN…

5 Likes

Chicco Twala… missing Uwes!
“It’s been a long time, Uwes where
are you? We are missing you, Uwes
Where are you? Come back, come
back home!”

1 Like

Used toklezea makende hii. Ama ulibaniwa na @Deorro ?
@Eletronics4u saidia

Old monk is also missing. Coincidence? No.

I guess uwes=manki.

@uwesmake alibaniwa till 8th i think na Manki. He responded by banning all mods from the telegram group, kina Deorro, Mundu

1 Like

hata mundu?? huyo ndiye the only reasonable mod hapa

You must be very old.

1 Like

Supu enda Central uandishe uwes kwa lost persons.

shemeji @uwesmake rudi bana.:slight_smile:

on the same note ulikua uwekelee hekaya humu kuliendaje?