Sheila Mwanyigha

kwani amekuwa akiimba?

skiza hii, na unipe Konyagi moja, juu wewe ni toto

Mimi sijawai jua Mwanyigha was Nikki. Anyway mtu yeyote hajazaa can still maintain the glow past 40 since she has all the time to herself.

…wapi picha ya thighs?

she still looks fine

No kids? Her genes are remaining and ending with her? Sad.

Seconded!

Would she pass the swimming pool test?

Huyu si ni granny sai.

Ni vile hajakutana na ango @uwesmake!

FYI Huyo dame asha zaa mapacha . Asanda

Not true.
Infact during a past interview, she said she can’t have a kid since she dislikes children.

Mi hujiuliza, yeye na other yelo yelos, when you nut inside her, hio juice hudrip kama wengine?

I think ur confusing her with someone. Watoto ata tunajua baba yao

Ata nimempigia saa huu amesema hajawai zaa juu hakuangi wet. Hehe
I confused with msalame

Yah. Msalame has twins though niliskia alitemwa na ba watoto wake. Yaani mwamme katema haga Ka hiyo ata after kumzalia mapasha?!

PNC…PNC boss!

Mi naona some PNC hutoka jehanam moja kwa moja.

same case with Maina Kageni. Zero chills :cool:

Maina anaingilia wapi kwa thread of such a beautifully aged lady? Tema hiyo mate na ukate ulimi. We care less about his suspected gay genes