She wants me

[ATTACH=full]371177[/ATTACH][ATTACH=full]371179[/ATTACH]

Tema jaba uwank sasa.

Bottom faggot @johntez addi gaza msafi umeuza backshots ngapi leo:meffi::meffi::meffi:

Tingisha manboobs nikupe 30 bob

Wazee wa tatoo wame Dry fry kabisa.

Niaje jambazi sugu. Naskia unashinda Dandora dumping site ukijificha flying squad?

Nakuuliza kwa uzuri. Tattoo inaambatana aje na ukorofi since it has been generalized hapa? Dame tuseme ameweka jina ya late relative,forget tramp stamps for a moment…

Chokoraa mapipa:D:D:D:D
[ATTACH=full]371186[/ATTACH]

hata kama ameandika jina “jesus” so long as ni tatoo ni malaya

Das ist ein kunguru/lanye.

Uliza akina @Mimi Huwa Namwaga Ndanii ma pioneers wa hiyo job. Atakuelezea vile hawana huruma na hawa dada.

ibia watu simu polepole , ghassia

Clearly i will not get a consequential answer from the three of you. Ule atapata please get back. Next person to quote me,please have a mature answer

Pia wewe Chokorwa meffi mos mos.

Huyu si ni chrisette michele anakutaka aje,vile umeambiwa tema jaba

Want her back

Akiwa Jaba labda iamshe Na cratchets

Kamenusa Gin now she holding onto the mic like her life depends on it

Peasants munasumbua

Mkuu umecheza chini sana. The legendary Thiem.