She is looking for a white man to marry her

Desperate times call for desperate measurements
[ATTACH=full]197194[/ATTACH]

Mbona wakenya tunapenda kujiaibisha hivi?

Hehehehehe true

ngombe mbuthia niaje

I am not a cow you fullish man. Grow up.

Wewe Mbuzi ya 89 umetoka wapi na hii upussy?vitu ya 15th.century unaleta wazee waone?

Funda mbutheer niaje

Ni saws tuu

she is a joke na anatuambia jokers tu keep off

Hii tuliona 1945.

Hii tuliona before Osama aambiwe na bibi yake You Are The Bomb na akaichukulia serious.

Our dreams are valid somehow na huyu alikataang ule msee ako down cku hizi yee ako juu Aibu ndogo ndoga acha nakall hii namba nimtusi.

Single mom of three. . .yenyewe huyu amechoka na waafrika…tinder na badoo hazijamfikia? .

Ango @uweschyeth enda ukamsho unataka kumnyonya

Hehe…Hii ni case ya “desperate times call for desperate measures”

Hii tuliona raif raif siku za Wangũ wa Makeri
[ATTACH=full]197266[/ATTACH][ATTACH=full]197267[/ATTACH]

kuconfirm tu
[ATTACH=full]197263[/ATTACH]

Romeo na naona rainbow colours…

Expecting yeye kuelewa maneno ya rainbow is asking too much of her.

Great body for a mother of three…