Shay evah

Hii Mali nilikula vile ilikuwa pale hurlingham but hakuwa mthick hii design. siku hizi naona ako na wine n spirit huko mombasa.

NV: hii mali nilikula ikiwa hurlingham
RUTO: hizi ni zile ndoto za mchana
Mimi: nv umbwa takataka rdisha ujinga kayole

Eeeh…
That’s not how I know it …
But never mind …:smiley:

Sokwe mtu, wacha nv ashikishe mogoka kwa amani.

unachekanga nini kama retard in EVERY REPLY ? uko bipolar ama ni akili hauna ?

Would you not rather I laugh at you rather than launch into a diatribe on what a pitiful moron you are …?? :p:D

NV meffi.

yaani mwaka mpya tunakaribisha na fantasies? story hazina background ama witnesses/proof? heri ata ukubali unamezeanga mate kama corazon

Yenyewe vile watu wameringa huku ati wamesalimiana huyu jamaa amedownload kunguru akakuja kutupanga.

Malisa hio sewer rat.

Kama hujai ambua huwes elewa ustaarabu ya miti shamba boss