SHARON NDUTA

Wangapi wamepita na huyu Bitch, R.I.P in advance nimeskia ako na mdudu

Vijana tuache usherati

Anakaa zombie tu, huyu siez muimbia ile wimbo ya ‚Äúnduuuta? nduta thuruare!‚ÄĚ

1 Like

She definitely looks sickly

Nyinyi ni watafunaji kama hata hiyo mnaweza tafuna.

Hii takataka Msito Gachoka alitomba na hakulipa ikakuwa ndramaa

Bado nakula doggie

I dont expect much from someone who has been quoting 150 since the time diesel was 56/litre

T.G huwa na tabia za kichokosh sana nakumbuka hiyo drama pale mukuru ya Musk.

Naskia ulikua room moja na msito Gachoka hio siku.Kazi yako ilikua ni kulamba coomer ya hio takataka ikue wet ndio lwambo ya Gachoka iwese kupenye bila stress

TG ni chokosh ya kawaida…alikuwa amekwamilia my money after some business deal,the sister,wanjiku wa muiruri ni yeye alimsave and paid me off after threatening to pump him with a few bullets.

Mbona hukuosha rungu na sistake nugu hii

[SIZE=7][COLOR=rgb(184, 49, 47)]Huyo ni mama ya @Tauren [/SIZE]

Sellee @Alexo mwenyewe has the decency kula pre-wall ‚Äėinternational cuisine‚Äô si post-wall that was around pimping herselfu to akina Artur Sargarsyan/Margaryan.

Huyo jamaa aliosha familia yake inheritance, na kesi zake mbaya za biashara zake, huyo jamaa si mtu wa kuaminika kabsaa.

Hii story ungepeleka na huko hekaya section udanganye mafala kama akina Francis @Ndindu Omondi.

Real gangsters keep their mouths sealed.

I will chew the daughter soon…i have hosted them severally huku kwa habibi…nataka soft meat…wanjiku treats me like a bro…i was bro zoned kitambo sana.

who are you again?

Pale ukiingia thika town from the thk-nyeri highway,kwa hiyo mzunguko before the bridge,they have some prime land there …TG wanted to urinate on it…kesi iko mahakamani…jamaa ni gaidi sana.

First of all wewe umetahiri ama huwa unakimbia kimbia hapa kama umejifunga foreskin yako kama belt ndio boxer isianguke?

Secondly I own Kenyatalk.com.

Uliza mungiki kypii @Motokubwa akuambie nani Elon Musk wa hii platform.