Shakilla Defying Odds

[ATTACH=full]333192[/ATTACH]Shakil

Post wall CHIETH

Si naskia iyo matambara ni 19 years

19 years na ako na kitambi kama ya @Kimakia? Hii ghasia iko over 28

:smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

Yangu ni kubwa kuliko hiyo.Mara kama tatu hivi…nakuwaga bigwig…usinidharau bagdad boy

Kako na kaside-bans? Hii ni Shaft the female version ama…

Hio utambi hata akafichaje bado iko tu. Lakini ata Corazon akianza hakuna mtu alikua anataka kuhusishwa na yeye.

Peasant in Chief

:D:D

Niliskia ako 19. Imagine what she will look like at 28?

Hakuna kitu. Siwezi lipa more than 150

Jina Shakila sasa ni kama inakosa heshima sasa

Ugly thing

:D:D:D:D… maliza io mwere.

Kikuyu women age like shit left in the sun

Ako sawa, ni akili tu hana.

Hawezi…hii joystick ya mine utai enjoy till kingdom come

below average ugly chieth

takataka wewe maafwi

Ata wewe uko kwa hiyo mix.Pana tambua driver wa Shah