Sevilla inauwa nyoka Manchieth united

Hapa kama wazito wa sevilla kenya chapter tumesema lazima manchieth united inyoroshwe , warudi na hio Sanchez yao Old trashford

Sevilla 3- 1 Manchieth united

ni hayo tu kwa sasa wadau .

[ATTACH=full]158698[/ATTACH] [ATTACH=full]158699[/ATTACH] [ATTACH=full]158700[/ATTACH] [ATTACH=full]158701[/ATTACH] [ATTACH=full]158702[/ATTACH]

Riswa
Riswa
Riswo
Rissssssswa.
Shindwe
Shindwe
Swara
Swara
Swara…!
Pepo

usiseme sikukuambia muhindi akimeza bet yako

That’s not going to happen… And I hope we won’t draw. ‘fingers crossed’
#GGMU

my deer weka bet kama unajiamini na uhame hio team ya upussssssssss

Sihami na Sihami… :slight_smile:

isokei ngoja uone after 90 mins machoz ikikutoka kwa maskio

Bukusu slay Queen, nyonya mlingoti ya James Mwangi polepole, swine.

chunga lantana camara polepole hapo kimilili forest , crickets zisiibiwe na poachers .

:D:D:D. Kuma ya ndege.

omwami kuna Sura nimeona hapo nishaikamua naweza pata number yake nilipoteza

:D:D

Niache nduku ya Bifwoli

Hiyo kunguru imekondoa macho iko familiar

:D:D:D:D:D:D:D

Real Madrid will now double their money and get De gea

Shakhtar is kicking Roman butt!

Zanchez, lukaku hawapati mpira ama? Asking for spear

Nirushie hiyo momo imevaa bleu ya kwanza kisnyper

Labda ahamie kwangu