serikali, I wank my rights restored!

[ATTACH=full]155925[/ATTACH] Days without Muthoni are driving me blu-balled bonkers.

piga punyeto pore pore. jinga.

your prayers have been answered immediately!

And… Answered! :D:D:D

Hii kitu huyo wakuraya hafinyi?

Halelooooya!

Sande sana Mucheru

Ni muheshimiwa mucheru

I thought I was the only one who felt that way

Hafinyi

Hizo miguu unaona vile zimepakwa mafuta Ngai!

Whenever you miss her, just imagine she’s mutated to Millie Walker. Mboro utaipata imejificha hukoooo chest chini ya diaphragm ikiangalia kwa corner kama anakuja…

Wueeh.
Hadi zinakaa smokies.

:D:D

:smiley: :smiley: :smiley: Nilikuwa naona ka ni mimi 2 but tuko wengi i see…

Tuko wengi

:smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

Perverts :):slight_smile:

Muthoni ni NyANI?

I love you.