Senior kamba mgtow chief

Wadau wacheni niongee tu kikamba @Kamuma10 ataleta translation.
Hii mukamba imekula laaa 60 years as a mgtow adherent just like @Kodiaga Sasa ghaseeer inatafuta family ilishwe na kutolewa pampas .
:D:D:D @dingoo_wa_ingoo musunzuulu uuu twaaana uteenda utunenga thina wakua.[ATTACH=full]475413[/ATTACH]

MGTOW=FREEDOM…huyu ni incel apana Mgtow alpha male mboys,

Before you know it , it will be you seeking for your relatives to take care of you. A wife and proper family is vital for your survival chief. Kutoka nitafutie @Muthafari na @Mimi Huwa Namwaga Ndanii mabibi wanaedelea vizuri Sana. Waliacha ushoga under mgtow banner

AMG MGTOW kutakua na a cute nurse to take care of me.

Ni malizie hiyo umbwa ya kumwagiwa ndani.

Kuna mwingine niliona aliambiwa akae kae huko mahali yuko angoje kunyeshe kwanza plate ya kikwake ipatikane.:D:D