Sema "KIMEUMANA"

[ATTACH=full]360956[/ATTACH]
Huyu naskia ni mchungaji hapo KENYA.Nipeni mawasiliano yake maana nataka aniombee.

Fox21

Enda kanisa yake pale Kitengela on Sunday na ubaki after the service umwambie you need special prayers

Deep prayers…

ANakunga na ingine town.Kama wewe ni rich and handsome unatoa sadaka ya 100k per month utapata special prayers kwa chamber chake

I would like to get the special prayers but that cost is too high. Labda ateremshe hadi 10k

Nothing special

Chief, ye of little faith, you don’t want to surrender all for your salvation!:smiley:

Kwa kitu inanuka samaki?

I would like to

Then, verily I say unto you, the love of money is the root of all evil!:smiley:

Which part of handsome did you not understand??

Pretty sure she can give it up for a price.

Mikono na vidole vyake ata biscut haziwez kuvunja,Aki huyu akinishika kwenye kichwa kuniombea naona mapepo yote yatatoka hapohapo

Fox21

Sema ukweli ,ghaseer

Hii ghaseer inamezea kuguru ya +254 na vile warembo wamenjaa huko Tanzania? Tena wanawake wengi watanzania wako na adabu apart from few urban ones especially dar na dodoma

Wee hupendi kuombewa na Natasha,Tuwe wakweli jamaniii

Fox21