seers saidieni navy seal

Jana I went to kitui for the Malombe event and back . Sasa after kutomba dem nikalala . Nikaota nimekaa na dem fulani kwa nyumba alikuwa amevaa longi. Nikamuomba kuma aka smile bila reply . Nikamshika hakukataa nikamtoa longi halfway nikamvua siruali yes siruali na kuweka mboro ndani ya kuma na kuanza kumkamua dog style .

Pastor @Liberty

Cid @Ice_Cube et al hii inamaanisha nini?

ni dry spell inakusumbua ngombe hii

Malaya unasumbua… Ama tuite mama klichy tumuambieko mahali ulilala.

hiyo ni wet dream. inamaanisha uko na dry spell ya century. go get laid

ango hapa naona ni onyo, kuwa hivi karibuni utaambukizwa aina nyingine ya virusi

But nilikuwa nimetomba dem mkamba shot tatu hapo tu

shiny eye has you by the balls… hata ukipiga momo ngapi hautashiba

Admin nyaganya hii takataka his title.such crap tuna expect from NV

Blueballs is your new moniker…unatuangusha Waluhya.

Leo ni Sunday wacha mimi niende kulala nitasoma comments asubuhi.

inamaanisha umetombana sana mpaka wale umebakisha ni relatives. Huyo Dame ulikuwa umekaa naye kwa nyumba ni relative yako.

Lanes. Stick to your trannies.

Unaangusha wanakijiji uncle…threshold muhimu

Haujafika Netherlands ama unaenda by road ndio umefika Mayakos? Unasumbua.

PLS DON’T EAT SAMOSA WITH FRIED EGG AGAIN AT ROAD SIDE VENDORS’ JOINTS

I can’t believe it but it happened to a friend
last night.
My friend and his friends went to a food vendor
to eat , they told the vendor to fix 3pieces of samosa and 6Eggs, then they sat down to chill
till he prepares the food… he was cooking and
they were gisting.
Suddenly he told them the food was ready & he
served them. While they were eating, he asked
them what they wanted to drink and they ordered
for fanta and malt, he brought the drinks, they
opened it and drank.
30 minutes later, they finished eating and paid the
Vendor and they started walking back home
when he suddenly remembered that he left his
phone on the table then he ran back to get it.
fortunately the phone was still there and he picked it
and ran back home to sleep!
The End…

Pls don’t insult me oh, I am not feeling fine…

Nilidhani umeona ile paka inakaa aunt yako tena.
[ATTACH=full]103868[/ATTACH]

Kunywa hii unalala kama mzoga huwes pata nightmares

hii ndio maana tunaambia watu wawachane na Mediatek

Uko na ujinga sana Swara ya wenger…

Woii .
Are you embalming yourself Ukiwa hai ?

[ATTACH=full]103873[/ATTACH]