Secrets..iligeuzwa venting area?

[ATTACH=full]146939[/ATTACH]

2 Likes

He he he

:smiley:

Same as chasing the wind, how can you fight anonymous enemy?

5 Likes

Nimetoka huko majamaa wanapigana

Hii shadow boxer hufanya wanaume ku act kaa wako on their periods me ata sijai ona

huwa nashuku ni wakanyama and his irksome army

3 Likes

Already in the forum we are anonymous… Mimi nikitaka kutusi msee napambana na yeye hapa hapa bila kukimbia uko

9 Likes

Umundu khu mundu…wanaume ni kuonana si kutusiana

3 Likes

Uwesmake is also a regular there posting all kinds of insults.

2 Likes

Tumesumbuana na wasee kama @principal, @M2Random, @sludgist, @kwido etc hii mtaa miaka mingi mpaka akibonga chafu ni kibare kinatembea papo hapo bila kusumbua

2 Likes

Engui wacha nimeze kitu bila kusumbuliwa

4 Likes

I cant even recall the last time I visited that place.

It is way too sissy to be in an anonymous site then go to another anonymous site to insult/correct someone.

Ukiona mseh ana usiiiet, call it out ASAP…
HII ingine ni Ujinga

4 Likes

I pity the women/Ladies who date/married to such men…wanaume wako na umama kupindukia. Bure kabisa:mad::mad:

3 Likes

He he he… Kaka, Leo naweza kuchafulia meza tusherehekee RWNBPORK No hatutasumbua

1 Like

Ive trended there nuff tyms! Siku hizi waliboeka bcz I wasn’t reacting

Na VIP section ni ya kina nani?

Kipii mbona umenitaja huko?

1 Like

shadow boxer = @old monk

Mende ii si mumukita kambi huko na shoga @Marty McFly