Seafood

Where can an ordinary guy like me access seafood here in Nairobi? Na msiniambie Kempinski nungunungu hizi. I need to have a taste of several dishes/types of seafood. You only live once anyways. Place budget ya watu wawili kukula hadi kushiba ni less than 10k. Maybe 10k max and hopefully cheaper. Nimewatch “tales from the bush larder” hence the idea.

Ni kama leo uko na bundles! Oceanbasket mbwa hii

Kula KDF za 680 polepole.

You mean Ocean Basket:D

Niko undisclosed lokeshen nikingoja kastamas!

[ATTACH=full]159377[/ATTACH]

FP leo niko na 1500

Picha haina signature.

FP that’s a dead cocktail…,.looks so lifeless

Lol cheza chini nani!

Hii cocktail umekaa nayo how many hours?? I know your type:D

Lol ni hali ya kutafuta sharas!

:D:D:D #dead
Kutoka 6pm…naomba ifikishe 9pm

Before the Uwesmakes of this world show up. Rate ni one sip/hour:D:D Mwezi iko corner usikonde

brown skin Leo sponsor ame kusponsor kweli kweli,bundles checked,mullah ya kununua seafood checked lakini najua kuna kitu inawasha

Pole! I have @shoti_mzito sitakagi confusion on my client list

Nikitaka nyama ya punda next January nitakuuliza advice wakanyama. This is not the time!!Not today. Keti pale======>

:D:D:D:D unakunywa nini hii FP?

Teriyaki mama ngina

Prices wako aje? Ni within my budget? Kumbuka mimi sio birrionea but I expect kushiba watu wawili in one sitting na 10k max.

Sijawai ingia. Naonanga watu wako na shallow pockets wakienda. Na ulete field report