Scenes ya Ule Big Wig Akifika Kenyaste..

Y’all need to hide your girlfriends from the king.
[ATTACH=full]274114[/ATTACH]
Cheki, saizo mahns ananuka cologne ile moto unlike u boyz in Kenya who smell jasho na harufu ya mutura.

Meno ni white kama pamba unlike meno brown ya umungich. Lips imepakea lip gloss haijakauka kama ya mungich

Mfuko imejaa like a nonsense.

Your galfrens will be all over me. Penda sana.

Sielewi vile midget dwarf goblin elf hobbit nyadundo likobe unaweza jiita bigwig

niheshimu wewe mboch wa mhindi. I am not a midget

Rusha ya gilbeys nikupee blessings

Send mpesa details and names.

FAGGOT

Pakwa vasline kwa kiyambis alafu utombwe mkia hapo base ya mogox ndio upewe packet ya rooster

0704397834

Jeremy Wekesa

Mtu futi mbili naskia ukiwa kwa crowd ni vinyambis tu ndio wewe huona :D:D:D

:D:D baba Alphonce ati unaitwa Jerry?

Hata hii @Wechez huwa naona ni wewe tu.

Kumbe unauza bundles mwitu

[ATTACH=full]274161[/ATTACH]

Huyu @Motokubwa alikuwa anauliza purple siku ingine, ati ni kwa nini purple akikuja Kenya Summer Bunny anatumia wet wipes badala ya tisu ama ngaset like everyone else.

Wanaume mjipende bana. Wewe sio Rambo ati unaweza tumia hata karatasi ya simiti! You are not built tough like a Hilux.

You have highly sensitive meat and organs around that area. Ka prostate hakako mbali from your anal sphincter. Haga yenyewe ukiguza na simiti hata sijui unaitisha cancer types ngapi. Ka urethra nako kako hii upande ya juu, ikablock na simiti ndio utajua hujui.

Afadhali ukuwe unatembea na manguo mzee hivi ama duster… na chupa ya maji kama Abdallah Kinuthia. Umeskia @Mundial kutoka Kayole massive?

@Mundial ukifirwa haga na client, osha haga vizuri na ukamue. You are not Shwarznegger ati you can walk it off on your way home to Kayole. Na mvae boxer sio speedo. Let your junk breathe.

my tiny friend mbona uninyanganye wote wawili?

Tombwa na Blaze faggot wewe mzae

Naona unatime @Panyaste akifika Kenya akutombe. Unampa hints venye mkundu yako ni safi but @Thiem alisema ni chafu kama choo ya kanjo

Sema tena the Kunyi brigade wakiongozwa na @Senior Chief wasikie

Usinitaje tena humbwer hii

Unatombwa bado sio? Usitajwe sai sio?

Utaolewa

[ATTACH=full]274250[/ATTACH]