Saying goodbye to my guest

[ATTACH=full]369569[/ATTACH]

Hi

Hiyo mdomo si inaweza meza … ama wacha tu.

Wee ubana tu

Sponsor wa Nanyuki Niaje… Si umchukue kama bibi wa pili?

She looks like a great homemaker… Mjengee kanyumba hapo Timau ama Narumoro.

Sponsor mtamaliza madem

Ulipandisha glory ya asubuhi ama ulisubaa

Sasa juu mumemalisana si upee elders namba?

Lazima anatoka lineage ya akina Millicent Omanga.

Sasa Chifu, hii ndiyo self actualization?

Hio inakaa mdomo ya Omanga

Why expose her on the interwebs? Wewe utaskia aje akikupost kwa kilimani mums

The gal must be very wet in bed

Sawa boss. Nitafikiria hiyo maneno

Lazima katambe

Siyo hii

I have hidden her face

She is very dry

Bado

@ChifuMbitika mbona unaanika bibi ya @Agwambo ?

Kumbe chifu unakulana

That’s obvious