Say it Loud

Sikizeni … :D:D

https://www.instagram.com/reel/CQBEtEDg7ho/?utm_medium=copy_link

Does this woman know that this thing will still be on the internet when she is a grandma?

She has a point

They all have a point between their legs, hiyo tunakubali. Lakini huyu anaongea juu ya chassis…guys are the ones to decide kama chassis inafaa…

And the memory of it all … :D:D

[MEDIA=instagram]CQDatFyAxFL[/MEDIA]

Ok,why is she screaming though. Hana boifren for sure. Mtu alete namba nikapunguze voliyum:D:D

Akanyal

Alijaribu summer body goals bila kujua body type akajiaccept alivyo anataka kutuforce pia tu accept. Hio mwili si mbaya lakini anaongea ni kama alijaribu kujiupgrade ikakataa kwa hivyo inabidi acheze chini pia. Si kila mtu anakuanga sexy vile anafikiria

I agree with her to a point. Women must learn to take care of themselves…eat healthy and exercise.

takataka

Mediocre

There is no way huyu akitoa nguo anaeza karibiana na Bridget, nimekataa.

https://www.youtube.com/watch?v=oU2mXUYSAlw

[ATTACH=full]369557[/ATTACH]

[ATTACH=full]369558[/ATTACH]

Nono round that’s my type