Saved from a kunguru

Nimesoma hio thread ya @patohazard ya vile wife yake alikamuliwa or was just about to ikanikumbusha hekaya niliskia kwa den one day.
https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/betrayal.132633/
There was this guy who had a fiancee he loved and trusted kabisa. One day she calls him at midnight and tells the guy ameshikwa na makarau ako Central police station. Akuje amtoe. The guy gets an Uber mbio hadi polisi the girl is there crying akasema wanataka 10k jamaa kwa atm nakulipia girl hio hongo. when they were leaving one cop mzee mzee hivi calls the boy aside and asks him "coz uve paid for her do you know why she was arrested?’ The guy tells him ati walishikiwa roitering. Wapi?? The cop informs him that the girl alikua anakuliwa kwa gari na ndume ingine and he paid himself out of the arrest na akawacha kunguru hapo.

Hii mambo ya hawa BETA males ni shida tupu.

:D:D:D:D:D Hapa you pack your bags and move out with immediate effect

:D:D:D and that was how huyo boy alichoma 10k kwa multibet ya ‘kitu sure’.

sometimes mtu anafaa kuchoka kuwa mwanaume na ajiadmit kenyatta afanywe io operation.

kama ni mimi napatia huyo karao 10k ingine amshike tena na amake sure amemfikisha kotini.

:D:D
Tuseme tu ukweli probability ya Madam wa Pato kuchapwa ndole/quickie na uyo mboiz kwa gari ni 0.9.

Ni uchungu lakini ni reality

Narudi hapo ndani naitisha pesa yangu. Brary fwakin na ninamupiga war vibaya sana :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

:D:Dmnaonanga watu kwa watering hole unafikira ni kujibamba…ata kama ni wewe…utaanza wapi?

Ukiona dame yako au bibi yako ameanza kukuambia ati ooh sijui “Kevo alijaribu kunikatia juzi nikakataa kuingia box, ooh Brayo hushinda amenitext kila siku na staki stori zake, atii sijui Jonte juzi amenibuyia gift nikakataa” when you hear this don’t smile a monkey thinking that your woman is loyal…those are just fake bitch shields/shit tests anakuchezea reverse psychology to deter you from suspicion…infact during that period there is a posibility huwa anagawa to the said fellows. Pato inauma lakini itabidi uzoee.

mimi nafanya ujanja mpaka hiyo besha irudi…hiyo 10Gs haziwezi kunywa waba hivyo tu fuaaa…

Wewe chief Pewa FAXE

Huu ni hujuma lakini ni ukweli inabidi OP azoeee :D:D

Kihiii paybill na inbox tu saaa huuu

:D:D:D watu bana…mtaniua.ata mi nimeanza kupata stress juu nimeambiwa ivo mara mob sana.

Hiyo ni roadkill tu is kawaida. Lazima kuwe na mtu wa kuondoa.

[ATTACH=full]276355[/ATTACH]

Naeza ongeza Hao makarao zingine ten wakarudishe ndani, alafu wakaeke cell closest to the loo.

@club 64 nishaikula dame kwa parking na reason nikuwa walikiwa na chali yake but alininoki hahaha bouncers were my agents at that moments.

Imagine that guy has unleash it all. Ukianza kuambiwa Izo story Jua nikubaya.

a whore is just a whore…atatombwa na hao makarao na atoke tu…

siwezi shikwa nikitomba dem NAJUA in an illegal place nijilipie nimuwache thats plain heartless kama ni malaya sawaaa