Sato mpangos

Any good joint for this weekend - lazima ikuwe na kuma ya kukamua. Master hawezi enda place haina malaya

Pambana na ukimwi peke yako

https://www.youtube.com/watch?v=fojepMfbIs8

Nunua 328i kama mimi kuma zitakuwa zinakukimbilia,si kusumbua SV hapa na advise za upuss

wacha nikufe

https://www.youtube.com/watch?v=yF0yPOhcHIk

Ukimwi yako kijana saa hii iko stage gani?

Thanks for reminding me about this song

niko hapa na @Deorro akiendesha cayenne yake na hatusumbui

I don’t walk with watu wamekataa kuhama kwa nyumba za mama yao

kuwa mpole nitahama mkubwa sasa unataka nihame na sina kakitu. umesahau mi si birrionaire kama nyinyi

sweep!tall boy down. referee waves play to continue

tall munyama skull cracks no pay
[MEDIA=imgur]osfESXz[/MEDIA]

Enda mjengo wacha kula chakula ya wazazi na wewe ni mzee

ubaya ya watu huku ni ati wanabehave ni kama walizaliwa wakaanza kuwa independent immediately.

Hiyo job ya 100k utangojea na haitawahi fika

nani alikuambia nangojea job ya 100k??
acha haraka ya vidole msee