Sasa nani amekasirisha Tom Bayeye

[ATTACH=full]338649[/ATTACH]

[SIZE=5][FONT=trebuchet ms]Huyu anakaa @bigshark, leo lazima kitaeleweka[/FONT][/SIZE]

@Unataka kujua ili?

:smiley:

:D:D:D @Tom Bayeye njoo upesi. Kuja ujitetee.

Leo ni friday, nani amepita na mali yangu :mad::mad:

I have a feeling OP is one of group of handles. I’ll confirm

It is now clearly vvvvv evident. This handle is one of many for one village mad man.

Wacha teenager ajibambe,kesho ni mashujaa day saa hii nikujisanitize from inside out. Jienjoy chief

Chunga Sana Mrs Shosho. I respect you :D:D

Recent photo of @cortedivoire

[ATTACH=full]338663[/ATTACH]

Wanaume wenzako wakibeba Glock wewe unabeba panga rusty kwa gari.:D:D:D

[ATTACH=full]338664[/ATTACH]
Panga ni legal kubeba hapa kenya unlicensed. Hali vipi,mashujaa day inkushikia wapi chief?

Kama your paedophile old man molested you while bathing you jua wanaume wote sio Kama yeye

Wacha nicheke tena:DJoke of the evening.:smiley:

Hahaha. Enyewe huyo ni kinyozi wa Ruaka kabisa. Kinyozi Thomas 43 years, married 3 sons and two others out of wedlock.

Saa hii najua @Tom Bayeye anajifanya hajui kuko na thread kama hii.

[ATTACH=full]338676[/ATTACH]

Unaongeleshwa na hio Malaya ya randan

you besmirch mzee tom bayeye’s character. he is a sophisticated bourgeois globe trotting mkamba from emali , a family man.

[ATTACH=full]338678[/ATTACH]
[ATTACH=full]338677[/ATTACH]

[SIZE=5]

Najua. [/SIZE]

[SIZE=5]Najua kanajaribu kuanzisha vita. :D:D:D

And I am watching from a distance. Najua mko pamoja so wacha kujifanya.

You are assembling your forces and planning the best approach. Wacha niite @Nefertities akae standby.

Dawa ya moto ni moto.[/SIZE]

Siezi hata,patty
Umelipiwa rent btw na wazazi ama unakaa kwa boifrend yako. I see you Tommy vercetti. Cool shirt btw
[ATTACH=full]338682[/ATTACH]