Samatha for president

Ohh a mosa deh alienda wapi blah blah… i dedicated my time kwa samatha since hii ktalk hakuna kenye inanisaidia nayo ni panganga tew… samatha unaeza tune iyo maku size yenye unataka. Ukitaka bikra iko na switch yake ukitaka mtaro pia iko na pahali yake. Na nime enda tena

Shogaaaaa wewe…peleka usenge mbali

Enda na usirudi tena

Kaka unajam aty juu niliacha kukufunua? Wewe ni mtaro i say. Shona mkunye na ukue mpenzi wa mtu mmoja sio kutapatapa kama burukenge

Poa naenda tulia kiasi naona uku wathii walikua wamefurahia sana vile nilikua ofe

Gay…say no to chichiman me no batty bwoy

Wechez acha umama… nimekudinya mara kaa mia acha kujifanya

Na ulijua kuosha mkunye?coz last tym ulikua unanuka kama kitu imeoza

@Mosa Kwanza umekatwaa ngonzi hiyo iko kwa small dick

Ahahhahaah… aty small dick na wewe ndo mtaro… aki si uko umama unasahau kama ngiri kwani ukumbuki haijakatwa?

Shot unalipisha mangapi this days? Ama bado ni mbao

Nyamaza mtoto Wa bahati mbaya

You messed with the wrong audience. Ntakuanika ile yote tumefanya

a mosa deh!!! vipi mzito

Fyt sana a useless spect dehh… za madayz

@uwesmake come for your homo

sir mosa deh. Vipi kaka

Nakuona AG. Long tym bana

Niaje malaya ya ngong. Bado una faghianga club

Mugundu yako bado na nuka!