Samantha...Wangapi?

4 Likes

Now kina @cortedivoire , @kodiaga are justified to stay single , if he has a Samantha, a German machine and an account why bring a breathing human to eat their money ? No reason at all

5 Likes

@MTINGIZA_KITANDA atanunua mbili aweke kwa mancave halafu aseme yeye ni polygamous

9 Likes

Hehe, how much is a doll and are there different sizes and “races”. Brothel ideas. Prostitution will soon be legalized in Kenya. I see money.

spongebob squarepants crying GIF

Hehe, na imeshtand!!! Kuliko madem wengi saidi. Jackpot loading kabla wakenya wazinunue kwa wingi na kujaza pale kwa brothel.

1 Like

ukimaliza kumwaga, lazima umpeleke bafu akaoge. Tafuta kunguru ukamwage na 150 bila kukuongezea kazi yakumuogesha.

1 Like

Better hio mali haina ukimwi na other life threatening STIs. Hapa nikukula uroda na ku sanitize :joy:

1 Like

But Deep Deep Deep Down You Will Still Feel Empty and Unfulfilled… Tafuta Bibi Uwache Shortcuts…

5 Likes

Hehe, how about those who feast on lanyes…
Am looking at it from an enterprenurial point of view as a safe alternative.

Fucking a doll is no different from fucking a corpse

4 Likes

wewe hata picha yako @cortedivoire hawezi tumia kunyonga. Wacha watu wakule Samantha. Kwanza ikikuja na selection ya sexy voices, unaweza switch from european to asian acording to your moods ukibomoa silicone bila wasiwasi.

2 Likes

…na fucking a lanye for five minutes si ndio worse kaka? Juu ya maradhi

Hizi vitu zikifika Kenya biz itashika, zitakuwa kama shops za Airtel. Na wataweka zile vipaza sauti za “karibia karibia customer, pata vitu kwa bei nafuu na shoti Moja free of charge”

1 Like

Mjuols haiwezi toka ikishine vile hutokea kwa coomer real ya under 20 years old

1 Like

Nasikia ukisoak kwa maji moto anakua kama dem wa ukweli

1 Like

Hehe, hapa nikuangalia safety, no HIV, no kaswende na other funny STIs, nikumaliza na ku sanitize :grin:

Na elder pia humwaga less than 1min hakuna ku explain anything to baby samantha

2 Likes

Yani vile huyo mthama anabonga, sijui nini ingine tunafaa poteza ndio tujue hii taifa ilikufanga zamani

1 Like