salamu KenyaTalk

mimi ni Msomali kutoka Tanzania.kwa sasa ninaishi Uingereza

Fundaaaaaaaah. @purple potelea mbali

Ok. Welcome kijijini.

asili yangu ni Somaliland

Unatokea wapi tanzania?

Wadau … huyu sasa tutamuita aje … @Bingwa Scrotum kom kiasi.

Tukusaidie vipi? Keti hapa ukingoja. [ATTACH=full]391877[/ATTACH]

Ghasia

kutenda kawaida

Namanga

Mbona wasichana wa isxaq ni physcos?

kwa sababu hawakutaki :smiley:

No, nimetomba wengi huko city park but majority ni mental case

Maafe anthahe?

@uwesmake najua handwritting yako

Kifaranga ya turedio karibu

Toa kunguni kwanza
[ATTACH=full]391931[/ATTACH]

Tema taxin kwanza

Wanawake wa Isaaq wanajivunia sana.:smiley: