saitan! is real

Unatoka nje ya ploti na msupa alafu unapata watoi wa
plot wanachezea hapo nje ya gate ,unasikia kamoja
kakikusalimia “sasa uncle” unajibu poa sana, alafu
kengine kanasema kwa sauti " Huyu auntie si msmart
kama yule wa Jana…
hapo ndio unajua enyewe saitan ametuma mademoni
kukufinish kisiasa

…Not Again???

someone in a hurry to make elder…

@admin create section ya meffi malivestock waachane a izi thread.Angalau tuwe tunajua tukikrick

https://s-media-cache-ak0.pinimg.com/236x/34/5d/f5/345df57b2914cbeece0a7ada6a5430f2.jpg

[ATTACH=full]49625[/ATTACH]

Iza brathe…

ii umeffi ya facebook peleka mbali.

@ rollout,faxe wamepandisha bei kutoka 165 to 180.

Desperate situations call for desperate measures!

wina wanaa monoo@wilburtler kihii wewe

[ATTACH=full]49654[/ATTACH]

Kama ingekuwa mimi afadhali ningedungwa kisu cha matako. Situwekewe feature ya kuignore NV mpaka waive kidogo?

Pigia @admin ngita maybe raundi hii ataskia :wink:

Kasee yule mnono