Saitaaan is real......

NILISIKIA HII STORY.NI UKWELI.???WAPI VIDEO

[ATTACH=full]142880[/ATTACH]

Maliza hekaya kwanza.

5 Likes

asap.i thought mlisahau

3 Likes

He did it …I saw it

1 Like

jinga. tusahau hekaya sisi?:D:D:D

9 Likes

:D:D:D:Dwacheni nikamate chupa mbili hapa cbd namalizia nikiingia kwa xtrail pale parking kabla niingie mtaa

6 Likes

heheh this is the baddest of them

3 Likes
4 Likes

Hakuna kitu ya kutisha hapo …

2 Likes

Mkumbwa, niliwacha ukiwa dereva wa embasava, ulinunua xtrail lini

8 Likes

Unakuanga na ukora masaa flani kasee

2 Likes

vida iko, how do I upload videos here.

1 Like

Artists are always desperados for attention. :mad::mad::mad:

4 Likes

…iruminaty siku hizi pia ni swagg

2 Likes

Ingia pale Eureka, iko malanye hawajabeat saaana.

2 Likes

https://www.youtube.com/watch?v=Q3x9tdtgWzc

Mbona unachimbia ndugu yako kaburi :cool:

2 Likes

wanasema ni mazishi

1 Like

[ATTACH=full]142927[/ATTACH] When you bitting too much…nigga is corny and he said caskets nigga asked if he actually got em…fuck kenyans be slow[ATTACH=full]142928[/ATTACH]

…:D:D:D, @screwplus hapo juu umesema nini?

2 Likes