Saidieni Maskini

[ATTACH=full]195572[/ATTACH]

Upussy

:smiley: umama… Ikibidi rudisha bibi nyumbani kwa watoto na 2 hot slaps na sweep, biashara ajiri mtu…sissies kila pahari

Hii umeffi rudisha ile mukuru umetoa.

Shooopit!!

Happens in soo many marriages…

Definitely waziri Chacha ataingizwa mpangoni hapa . Na by the way kesi yake ya kunyandua waheshimiwa iliendaje oh sorry iliisha he .

Tulisema hapa tuulizwe maswali muhimu kama rocket inahitaji lita ngapi ya mafuta ifike pale moon, sio upussu kama izi