Saidia newbie

Can you get a response from chat bila kuwa premium pale Tagged?

Bado Hakutaki mbwa hii

Poa

More inbox unarusha the more chances uko nao

Naona wewe sio cabbage head kama fala ingine hapo juu . Shukran

Hata tagged jamaa anakula blue -ticks… @Okiya kuja fundisha hii burukenge “ama wacha tu” tactics

Utashinda ukinifwata ?

yes, kwani ulianza lini?

Leo tu, niko nyuma zaidi

Did you miss hii class? The answer you are looking for is yes

wewe ni mafiii ya umbwa

Boss. Lugha ndio mambo yote. I have chatted and god number from them girls na hata siwekangi profile picture yangu. My profile pic is some funny cartoon

Am sure you fall for lanye most of the times

You can, kwanza a lot. Huko tagged nimeweka picha ya cartoon and I still get replies