safisha macho

wadau chrisiiii jema wasee , au naijee ???

By the looks of your environment, you must be a school bursar

Hiyo ni 100k, mi hutembea na 250k kwa mfuko ya trau, kwa socks na kwa mfuko ya trench coat.

Nyumba kidoooogo sana bado ziko na hii door handle,either uko gesti ama ka ofisi mahali indaa or luthuli/river area
[ATTACH=full]340876[/ATTACH]

Haezi floss na dau kaa hii luthuli ama R.rodi,atawekewa

Redbull for real erections? what are you hiding from us in that office?

Naona kitabu ya clinically oriented anatomy by Keith moore

Tabia zingine tuachie facebook

dont show us money, show us the girl in your company, the rest we will judge