Saff sana... @pamba's workplace

@pamba
@kah tony
@Chifu. Kujeni muoshe mecho ata kama ziko ndani ya visor kama ya @Some Say
[ATTACH=full]145869[/ATTACH] [ATTACH=full]145870[/ATTACH]

Hiyo ni chakula ya wakubwa

A swimming pool test would do for a start.

Apana anika mifupa hapa naniii.
Sisi hapana umbwer

Mtu huenda kiganjo sijui miezi ngapi na bado kufunga tie ni shida. Ngombe kabisa, this is the kind of mediocrity I despice.

[ATTACH=full]145874[/ATTACH]

Ameweka filters mingi kama huyu

Hiyo camera ni mbofu sana

We don’t take it kindly to potato quality pics around here!

[ATTACH=full]145875[/ATTACH]

Ngoja tu hapo uambiwe GAAAAAAY juu wewe umeona tie

I did not notice the tie. Nimeona urembo tu.

Hiyo mecho ni white saaana to be true.

Saa weh umeona hizo pics ziko saw a? ??

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

chakula ya mkumbwa hii

uyo lazma aoge kwanza

@imei2012 safisha mecho
[ATTACH=full]145894[/ATTACH]

Huyu Ni alpha papa

Anakaa dolly