Sabuni ya macho illisha nini?

Who’s in charge of kusafisha mecho, been waiting for such posts in vain

Nenda kakune tako

@Anonymous_
@0%_Omera
@uwesmake
And occasionaly
@Mundu Mulosi. Chezeni kama ronaldo.

@Duke of Thika Road zako ni gani

Chukua control ya maisha yako!

[MEDIA=giphy]Drlf6pjOjJlg4[/MEDIA]

@admin anakuwanga team kawasaki ndiye tuna-punish. hadi atii.

Kabisaa agurumishe bajaaj yake polepole

Wuehh huu ndio msimu nakumbuka kuoa ni muhimu.Naingia kwa bed sheets ni baridi kama barafu.Imebidi zimetoka

o_O , pilipili, ooh tako lisilo lako lakuwashia nini?

washa nduthi na uache kusumbua

Sichezi ligi moja na hiyo makende inajiita uwes.

si ataa wewe utusafishee mecho utajua lini kama si leo nothing is too hard to start kumaintain ndio tricky.

Itabidi ukuwe ukizipiga pasi ama unalala juu ya covers for 10mins then unaingia unajiposition in the exact position