SABINA JOY

kumbe sabina joy imejaa mandume wako above 30yrs MAKUMBAFU IZI SI MUISHIE KWA MABIBI ZENU NAINGIA ivi sabina joy watu ni wabigi banaaaa ata kijanaaa sikuona apo nilitoka mbio niaje

[ATTACH=full]277827[/ATTACH]

Kayhey cha high school rudi shule

Kîhii cha high skul unaenda pub kufanya nini?

hii kijiji…sielewi siku hizi. Wacha nifike kwa kijiji wazee kwanza

Its either:

  1. Kusalimiana
  2. Modern Green
  3. Sabina Joy
  4. Gari Kubwa
  5. Yellow Yellow

It’s a huge turnoff.

Watu wa nduthi wataelewa aje mambo ya radiator?

Implying what ?

that why sabina joy bouncers chase away uncircumcised boys like you…

umesahau co-ordinates za kudinyana

That this is the Internet’s wanking capital. Pornsites kando…

Those pussies won’t fuck themselves wachana na sisi

:smiley:

NV chieth! Ghaseer mbwa ya manispaa

We HII UJAKA PELEKA MBALI SHITTY ASS MORON

Blary burukenge, kondoor NVchieth

Mimi naunga mkono huyu highschooler

Kíhííiiiiiiiiiii. Mbwa ya manspaa wewe. Jinga.

Kíhííiiiiiiiii. Burukenge wewe. Chiet. Taktak

SJ is for a mature audience , Si watu hawajui kujipanguza mafwi .