Ruto amejificha

[MEDIA=twitter]1654510296512229380[/MEDIA]

Hajajificha

Ruto ameeda transfusion Hospitalini Europe kisirisiri.

Then he will come back complaining on how they (African Presidents) are packed like sardines, no, school kids in buses.

Bure kabisa!

Akiwa Israel apate Maandamano ya watu 800k bila polisi

Hio picha imepangwa vizuri sana. Everyone is visible and there is clear symmetry.

Poor Baba.
He is going to miss this once in a lifetime event.
Gojea secretariat yake itoe a very long statement kesho baba akiwa Mavueni kwa Ezekiel

Tunawekwa kwa bus kama watoto na ghaseer inajipeleka halafu inakuja kulia. MTU useless sana

Lopha loading

I heard he is suffering from Leukamia

Haha…njaruo

Niliskia hivo kwa wamama wa plot, uko sure

Where is my boy Trudeau simuoni

Okay

Alafu adedi…weuh ([SIZE=3]fikira mbaya[/SIZE])

Riggy G lazima awe rais ,mpende msipende,from 2007 sijawahi kuback a losing horse

…Riggy G tena?

Jinga

Tombwa,mbwa hii

Niaje njamba ya ruriri, njaruo ya senate niyatigire ugui?