Rozie Nduta 5

Mature Adult Star … :smiley:

[ATTACH=full]359377[/ATTACH][ATTACH=full]359378[/ATTACH]

Much more on her website … :smiley:

[ATTACH=full]359380[/ATTACH]

Ghasia kumbaff! Enda ukatibu wagonjwa wa Corona uwache kutujazia server na takataka!

mbona kwa maswali za Chief Justice vetting hawaulizi maswali za Single Mothers which is a pandemic

Hiyo matako inakaa Mnyambo tu.

You frequent Gaayyy outbursts are now a cause of great concern … :smiley:

Siku hizi anacharge how much?

Amemeza ARV juu siku hizi ni kimono… anyway @rexxsimba hio website yake ni gani…siezi mind kudry fry na kukula PEP pole pole for 28 daya

Nothing attractive about this bitch, btw anauza pia.

:D:DTaste ya RexxDog hunishtua sana.

Huyu daktari ako na kashida pahali

By the way. Pia nime notice hawaulizi mambo ya bottom homosexuals na venye wanasumbua hapa kijijini.

Ako na ukwekwe?

What would happen if Nduta told villagers…
‘Nduta thuruari’?

Elders hawawezi kula hii hata na dawa

Kama wewe Digi umeikataa it means no mbaya saidi

How sexually abused females turn out.

coomer is coomer
[ATTACH=full]359422[/ATTACH]

ju wenye wanauliza hawajui kuvaa condom wala kujua kazi yake nin ya nini, so kuuliza hio swali ni kama kujigonga rungu ya kichwa

Si aingie porn mara moja
She’s got what it takes