Rose Coco, Na Sio ile Munafikiria

I will flood kanairo with this bean from Feb . Kina @cortedivoire , @Kodiaga na mbwa zingine za town zenye hamjui kulima ,pia wale hulimwa kama @Kanguthi you should respect me for feeding you motherfuckers


Hio Dio mtakula mbwa hizi kwa streets za kanairo :green_emoji: uzuri wa hii bean hamtanyamba zile gases toxic watu wa kanairo hunyamba

8 Likes

Why are you so foul mouthed even on a beautiful Sunday like today? I think uko na shida ya akili, oh sorry I forgot hata akili hauna.

Kaino type

4 Likes

Niheshimu mbwa hii , nafanya KAZI kwa bidii mashoga mkule huko kanairo. Nikilima wewe unalimwa na baada ya kulimwa lazima ukule .kaino gaka

2 Likes

Heshima utapata kutoka kwa huyo maraya unatafutia na watoto wako, me I don’t give a fvck kama unalima or whatever you do for a living ng’ombe hii.

Endelea kupanulia @anon46421834 mkundu mbila kuniwaza.

Kaino type

Mlawiti tuheshimiane na si tafasali

El Niño loading…

apu-hmph

1 Like

Kwani umekula mafi leo? Nini uko na att hivi

1 Like

That’s why I have prefered a bigger seedling

2 Likes

Umeffi thread

Zile ndengu zimefika wapi ama raundi hii hukupanda

Muikamba mushenzi Patrick Musyoka
image

4 Likes

Haha amejidox fala sana

2 Likes

Mdomo yako iko na mavi mingi kuliko hii thread

1 Like

Kabisa Mkamba.

This Nigga contributes nothing here.