Robert jimit alai vs Samidoh nyamu

udaku kutoka mukuru ole njenga szukabaga


I thought alai is verified

@Jimit is a stupid baruhya wale wa mapua kubwa, dry scaly skin and small head akwende kabisa

Unataka akue na mapua ndogo na kichwa kubwa ndio umfanyie nini…hebu tuskie fetishes zako bro

:D:D:DI thread iko na good potential ya extreme violence…katambe

@Agwambo usisahau December kimilili DEB wewe na fellow njaruo vipiis @Josto Bwaku @Douchebag Otieno @magreb muna undergo process tool of trade ni broken fanta bottle . talkers wametuma pesa kwa paybill 666666 hamutakosa uji na maji…

Please drop me a link of any of your academic works nione.

Maze huku ukilala kasweep kanaingia successfully hata ublock aje…

chapa.jpg

Kwift Watchmen are class three dropouts

Is Africa really a place? Ukichapwa hivi utasoma kweli?

Mimi narevenge roho safi na lazima mwalimu ajue ni mimi nimetumana ashikishwe vita. Akinivunja tena kichapo huko nje pia inarudiwa. I did it once tukakua mabeshte na huyo mwalimu.